Bakin Karfe Hollow Bar
Takaitaccen Bayani:
Neman Bakin Karfe Hollow Bars? Muna ba da sanduna mara nauyi da welded bakin karfe a cikin 304, 316, da sauran maki.
Bakin Karfe Hollow Bar:
Matsakaicin mashigar karfe ce mai nuni da bulo na tsakiya wanda ya kai tsayinsa duka. Ana ƙera shi kamar bututu maras sumul, ana fitar da shi daga jabun sandar sannan a yanka shi daidai zuwa siffar da ake so. Wannan hanyar samarwa tana haɓaka kaddarorin injina, sau da yawa yana haifar da mafi girman daidaito da ingantaccen tasirin tasiri idan aka kwatanta da birgima ko ƙirƙira abubuwan da aka gyara. Bugu da ƙari, sanduna mara kyau suna ba da ingantacciyar daidaito da daidaito, yana mai da su ingantaccen zaɓi don aikace-aikacen da ke buƙatar babban aiki da daidaito.
Ƙididdiga Na Bakin Karfe Hollow Bar
| Daidaitawa | ASTM A276, A484, A479, A580, A582, JIS G4303, JIS G4311, DIN 1654-5, DIN 17440, KS D3706, GB/T 1220 |
| Kayan abu | 201,202,205,XM-19 da dai sauransu. 301,303,304,304L,304H,309S,310S,314,316,316L,316Ti,317,321,321H,329,330,348 da dai sauransu. 409,410,416,420,430,430F, 431,440 2205,2507,S31803,2209,630,631,15-5PH,17-4PH,17-7PH,904L,F51,F55,253MA da dai sauransu. |
| Surface | Bright, goge, pickled, bawon, baki, niƙa, niƙa, madubi, gashi da dai sauransu |
| Fasaha | Sanyi Zane, Zafi Mai Naɗi, Ƙirƙira |
| Ƙayyadaddun bayanai | kamar yadda ake bukata |
| Hakuri | H9, H11, H13, K9, K11, K13 ko yadda ake bukata |
Ƙarin cikakkun bayanai na Bakin Karfe maras tushe
| SIZE(mm) | MOQ (kgs) | SIZE(mm) | MOQ (kgs) | SIZE(mm) | MOQ (kgs) |
| 32 x16 32 x20 32 x25 36 x16 36 x20 36 x25 40 x20 40 x25 40 x28 45 x20 45 x28 45 x32 50 x25 50 x32 50 x36 56 x28 56 x36 56 x40 63 x32 63 x40 63x50 ku 71 x36 71x45 ku 71 x56 75x40 ku 75x50 ku 75x60 ku 80x40 ku 80x50 ku | 200kgs | 80 x63 85x45 ku 85x55 ku 85 x67 90x50 ku 90 x56 90 x63 90x71 ku 95x50 ku 100 x56 100 x71 100x80 ku 106 x56 106 x71 106x80 ku 112 x63 112 x71 112x80 ku 112 x90 118 x63 118x80 ku 118x90 ku 125 x71 125x80 ku 125x90 ku 125 x 100 132 x71 132x90 ku 132 x 106 | 200kgs | 140x80 ku 140 x 100 140 x 112 150x80 ku 150 x 106 150 x 125 160x90 ku 160 x 112 160 x 132 170 x 118 170 x 140 180 x 125 180 x 150 190 x 132 190 x 160 200 x 160 200 x 140 212 x 150 212 x 170 224 x 160 224 x 180 236 x 170 236 x 190 250 x 180 250 x 200 305 x 200 305 x 250 355 x 255 355 x 300 | 350kg |
| Bayani: OD x ID (mm) | |||||
| Girman | Gaskiya ga OD | Gaskiya ne ga ID | |||
| OD, | ID, | Max.OD, | Max.ID, | Min.OD, | Min.ID, |
| mm | mm | mm | mm | mm | mm |
| 32 | 20 | 31 | 21.9 | 30 | 21 |
| 32 | 16 | 31 | 18 | 30 | 17 |
| 36 | 25 | 35 | 26.9 | 34.1 | 26 |
| 36 | 20 | 35 | 22 | 34 | 21 |
| 36 | 16 | 35 | 18.1 | 33.9 | 17 |
| 40 | 28 | 39 | 29.9 | 38.1 | 29 |
| 40 | 25 | 39 | 27 | 38 | 26 |
| 40 | 20 | 39 | 22.1 | 37.9 | 21 |
| 45 | 32 | 44 | 33.9 | 43.1 | 33 |
| 45 | 28 | 44 | 30 | 43 | 29 |
| 45 | 20 | 44 | 22.2 | 42.8 | 21 |
| 50 | 36 | 49 | 38 | 48 | 37 |
| 50 | 32 | 49 | 34.1 | 47.9 | 33 |
| 50 | 25 | 49 | 27.2 | 47.8 | 26 |
| 56 | 40 | 55 | 42 | 54 | 41 |
| 56 | 36 | 55 | 38.1 | 53.9 | 37 |
| 56 | 28 | 55 | 30.3 | 53.7 | 29 |
Aikace-aikace na Bakin Karfe Hollow Bar
1.Oil & Gas Industry: An yi amfani da shi a cikin kayan aikin hakowa, kayan aikin rijiyar, da kuma gine-gine na bakin teku saboda tsayin daka da juriya ga yanayin yanayi.
2.Automotive & Aerospace: Mafi kyau ga sassa na tsarin sassauki, shafts, da silinda na hydraulic wanda ke buƙatar ƙarfin ƙarfi da juriya mai tasiri.
3.Construction & Infrastructure: An yi amfani da shi a cikin tsarin gine-gine, gadoji, da kuma tsarin tallafi inda juriya da ƙarfi suke da mahimmanci.
4.Machinery & Equipment: Ana amfani da su a cikin sassan da aka yi amfani da su a daidaitattun kayan aiki irin su hydraulic da pneumatic cylinders, ƙwanƙwasa tuƙi, da bearings.
5.Food & Pharmaceutical Processing: An fi so don aikace-aikacen tsabta kamar tsarin isar da kayan aiki, kayan aiki, da tankunan ajiya saboda yanayin da ba su da ƙarfi.
6.Marine Industry: An yi amfani da shi a cikin gine-ginen jiragen ruwa da na waje, yana ba da kyakkyawar juriya ga lalata ruwa na gishiri.
Siffofin Musamman na Bakin Karfe Hollow Bar
Bambanci na farko tsakanin sandar bakin karfe mara kyau da bututu maras sumul yana cikin kaurin bango. Yayin da aka kera bututu na musamman don jigilar ruwa kuma yawanci kawai suna buƙatar injina a ƙarshen kayan aiki ko masu haɗawa, sandunan sanduna suna da bango mai kauri sosai don ɗaukar ƙarin injina cikin abubuwan da aka gama.
Zaɓin sanduna mara tushe maimakon sanduna masu ƙarfi yana ba da fa'idodi masu fa'ida, gami da tanadin kayan aiki da kayan aiki, rage lokacin injina, da haɓaka aiki. Tun da sanduna mara kyau sun fi kusa da siffa ta ƙarshe, ƙarancin kayan ba a ɓata a matsayin tarkace, kuma an rage lalacewa ta kayan aiki. Wannan yana fassara zuwa rage farashin nan take da kuma ingantaccen amfani da albarkatu.
Mafi mahimmanci, ragewa ko kawar da matakan mashin ɗin yana haɓaka ingantaccen masana'anta. Wannan na iya haifar da raguwar farashin mashin ɗin kowane sashe ko ƙara ƙarfin samarwa lokacin da injuna ke aiki da ƙarfi. Bugu da ƙari, yin amfani da sanduna mara ƙarfi na bakin ƙarfe yana kawar da buƙatar yin tawali'u yayin samar da abubuwan haɗin gwiwa tare da guntun tsakiya-aikin da ba kawai yana taurare kayan ba amma kuma yana rikitar da ayyukan injina na gaba.
Me yasa Zaba mu?
•Kuna iya samun cikakkiyar kayan bisa ga buƙatun ku aƙalla farashin mai yiwuwa.
•Muna kuma bayar da Reworks, FOB, CFR, CIF, da farashin isar da kofa. Muna ba ku shawarar yin ciniki don jigilar kaya wanda zai zama mai fa'ida sosai.
•Abubuwan da muke samarwa ana iya tabbatar da su gaba ɗaya, tun daga takardar shaidar gwajin ɗanyen abu zuwa bayanin girma na ƙarshe. (Rahotanni za su nuna akan buƙata)
•Muna bada garantin bayar da amsa a cikin sa'o'i 24 (yawanci a cikin sa'a guda)
•Samar da rahoton SGS TUV.
•Muna da cikakkiyar sadaukarwa ga abokan cinikinmu. Idan ba zai yiwu ba don biyan bukatun ku bayan nazarin duk zaɓuɓɓuka, ba za mu ɓatar da ku ta hanyar yin alkawuran ƙarya wanda zai haifar da kyakkyawar dangantakar abokan ciniki.
•Samar da sabis na tsayawa ɗaya.
Shiryawa:
1. Yin kaya yana da matukar mahimmanci musamman a yanayin jigilar kayayyaki na duniya wanda jigilar kayayyaki ke bi ta hanyoyi daban-daban don isa wurin da ake nufi, don haka mun sanya damuwa ta musamman game da marufi.
2. Saky Steel's fakitin kayanmu ta hanyoyi da yawa dangane da samfuran. Muna tattara samfuran mu ta hanyoyi da yawa, kamar,










