1.4923 X22CrMoV12-1 Sanduna Zagaye
Takaitaccen Bayani:
Gano 1.4923 X22CrMoV12-1 sanduna zagaye masu kyau don aikace-aikacen zafin jiki kamar injin turbines da tukunyar jirgi. Bincika kaddarorin, girma, da zaɓuɓɓukan gyare-gyare.
1.4923 X22CrMoV12-1 Zagaye Sanduna:
1.4923 (X22CrMoV12-1) zagaye sanduna ne high-ƙarfi, zafi resistant gami karfe sanduna tsara don aikace-aikace a cikin matsananci yanayi. Tare da kyakkyawan juriya ga yanayin zafi da iskar shaka, ana amfani da su akai-akai a cikin ruwan injin turbine, abubuwan da ake buƙata na tukunyar jirgi, da tsarin bututun matsa lamba. Wannan kayan yana ba da daidaiton abun da ke ciki na chromium, molybdenum, da vanadium, yana tabbatar da ingantattun kaddarorin inji, gami da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi, ƙarfi, da dorewa, har ma a yanayin zafi har zuwa 600 ° C. Mafi dacewa ga masana'antu da ke buƙatar dogaro a ƙarƙashin matsin zafi, 1.4923 sanduna zagaye sun hadu da ka'idodin DIN da EN mai ƙarfi, tabbatar da daidaiton inganci da aiki.
Bayanan Bayani na X22CrMoV12-1 Zagaye Bar:
| Matsayin Gwajin Ultrasonic | DIN 10269 |
| Daraja | 1.4923, X22CrMoV12-1 |
| Tsawon | 1-12M & Tsawon Da ake Bukata |
| Ƙarshen Sama | Baki, Haske |
| Siffar | Zagaye |
| Ƙarshe | Ƙarshen Ƙarshe, Ƙarshen Ƙarshe |
| Takaddar Gwajin Mill | EN 10204 3.1 ko EN 10204 3.2 |
1.4923 Makin Zagaye Daidai Maki:
| DIN | AIKI NR. | AISI |
| Saukewa: X22CrMoV12-1 | 1.4923 | X22 |
X22CrMoV12-1 Tsarin Kemikal na Zagaye:
| C | Mn | P | S | Si | Cr | Ni | Mo |
| 0.18-0.24 | 0.4-0.9 | 0.025 | 0.015 | 0.50 | 11.0-12.5 | 0.3-0.8 | 0.8-1.2 |
1.4923 Karfe Bars Kayayyakin inji:
| Kayan abu | Ƙarfin Haɓaka (Mpa) | Ƙarfin Tensile (Mpa) | Tauri |
| 1.4923 | 600 | 750-950 | 240-310 HBW |
Siffofin 1.4923 Karfe (X22CrMoV12-1):
1.Excellent Heat Resistance:1.4923 karfe yana kula da ƙayyadaddun kayan aikin injiniya a ƙarƙashin yanayin zafi mai zafi (har zuwa 600 ° C), yana sa ya dace don amfani da dogon lokaci a cikin yanayin zafi da matsa lamba.
2. Ƙarfi da Ƙarfi:Tare da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi (750-950 MPa) da ƙaƙƙarfan ƙarfi, wannan ƙarfe yana tabbatar da ingantaccen aiki a ƙarƙashin yanayin zafi da na inji.
3.Oxidation da Lalata Juriya:Abubuwan da ke tattare da shi, wanda ke nuna babban chromium (10.5-12.5%) da molybdenum (0.9-1.2%), yana ba da kyakkyawan juriya ga oxidation da lalata a cikin yanayin zafi mai tsayi.
4.Kyakkyawan Maganin Zafi:1.4923 karfe za a iya inganta ta hanyar quenching da tempering, inganta taurin, ƙarfi, da taurin don saduwa daban-daban injiniya bukatun.
5.Wide Masana'antu Aikace-aikace:Yawanci ana amfani da su a cikin abubuwan da aka fallasa ga yanayin zafi da matsi, kamar: Tushen injin turbin, Abubuwan Boiler, Masu musayar zafi, Bututu mai ƙarfi, Bincika ka'idodin ƙasa da ƙasa.
Me yasa Zaba mu?
•Kuna iya samun cikakkiyar kayan bisa ga buƙatun ku aƙalla farashin mai yiwuwa.
•Muna kuma bayar da Reworks, FOB, CFR, CIF, da farashin isar da kofa. Muna ba ku shawarar yin ciniki don jigilar kaya wanda zai zama mai fa'ida sosai.
•Abubuwan da muke samarwa ana iya tabbatar da su gaba ɗaya, tun daga takardar shaidar gwajin ɗanyen abu zuwa bayanin ƙima na ƙarshe. (Rahotanni za su nuna akan buƙata)
•Muna bada garantin bayar da amsa a cikin sa'o'i 24 (yawanci a cikin sa'a guda)
•Samar da rahoton SGS TUV.
•Muna da cikakkiyar sadaukarwa ga abokan cinikinmu. Idan ba zai yiwu ba don biyan bukatun ku bayan nazarin duk zaɓuɓɓuka, ba za mu ɓatar da ku ta hanyar yin alkawuran ƙarya wanda zai haifar da kyakkyawar dangantakar abokan ciniki.
•Samar da sabis na tsayawa ɗaya.
1.4923 Zagaye Bar Packing:
1. Yin kaya yana da matukar mahimmanci musamman a yanayin jigilar kayayyaki na duniya wanda jigilar kayayyaki ke bi ta hanyoyi daban-daban don isa wurin da ake nufi, don haka mun sanya damuwa ta musamman game da marufi.
2. Saky Steel's fakitin kayanmu ta hanyoyi da yawa dangane da samfuran. Muna tattara samfuran mu ta hanyoyi da yawa, kamar,








